Các dịch vụ:
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Cáp mạng COMMSCOPE AMP Cat6

Mẫu thùng cáp mạng AMP mới ( cáp mạng commscope )

– COMMSCOPE Category 5e FTP Cable, 4-Pair, 24AWG, Solid, PVC, 305m, White (CABLE CAT5E 4P FTP SOLID 24AWG)

– Cáp mạng bọc bạc chống nhiễu COMMSCOPE Category 5e FTP, 4-Pair, 100 Mhz, White (màu trắng), 305 mét/ thùng.

– Có lớp bọc kim loại chống nhiễu.

– Thích hợp dùng cho Gigabit Ethernet 1000Base-T, Ethernet 100Base-T.

– Cáp Category 5e COMMSCOPE vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu: Trắng, xám, được đóng gói vào thùng dạng reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.

– Hỗ trợ chuẩn Gigabit Ethernet.

– Thỏa tất cả các yêu cầu của Gigabit Ethernet (IEEE 802.3ab).

– Thẩm tra độc lập bởi ETL SEMKO.

– Thông hỗ trợ tới 200 MHz.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core


Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.

– Độ dày lõi 24 AWG, solid, có vỏ bọc chống nhiễu bao bọc tất cả các lõi.

– Dây dẫn bằng đồng dạng cứng – solid, 24 AWG.

– Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.

– Vỏ bọc: 0.015in, PVC.

– Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C.

– Điện dung: 5.6 nF/100m.

– Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.

– Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.

– Điện áp: 300VAC hoặc VDC.

– Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.

– Độ uốn cong: 4 lần đường kính cáp.

– Vỏ cáp PVC với nhiều chuẩn màu như: Trắng, xám, xanh dương, vàng, được đóng gói dạng reel in box, với chiều dài 1000 feet.

Cam kết khi mua Dây cáp mạng Commscope cat 5e F/TP chính hãng PN:219413-2 tại Phương Linh it

Phân phối hàng chính hãng, có đầy đủ giấy tờ CO, CQ

Được biết đến và sử dụng phổ biến nhất trên thị trường, hai loại cáp mạng commscope cat5e và cáp mạng cat6 đem đến giải pháp cải thiện hiệu suất, tiết kiệm chi phí cho các doanh nghiệp.

Sự thay đổi lớn nhất trong thời gian mới đây chính là việc thay đổi thương hiệu trên vỏ hộp các sản phẩm. Các loại cáp mạng cat5e và cáp mạng cat6 đều xóa bỏ logo AMP và quy tụ về thương hiệu COMMSCOPE.

Khách hàng cần lưu ý về chi tiết này để tránh tình trạng mua phải hàng nhái, hàng giả, hàng kém chất lượng.

Mua cáp mạng COMMSCOPE chính hãng giá rẻ ở đâu?

Trên thị trường hiện nay đang có rất nhiều các đơn vị sản xuất và cung cấp cáp mạng, tuy nhiên để chọn được một đơn vị sản xuất và cung cấp cáp mạng uy tín hẳn không phải dễ

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Qúy khách hàng thường lo ngại về chất lượng, xuất xứ và về giá thành của sản phẩm.

Với 7 năm hình thành và phát triển, chúng tôi Công ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất luôn đồng hành và mang đến cho thị trường, các dự án, công trình giải pháp tối ưu công việc, tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

Chúng tôi cam kết các sản phẩm cáp mạng chính hãng có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng cũng như xuất xứ sản phẩm CO,CQ, cơ chế bảo hành bảo dưỡng theo hãng.Chỉ với thao tác đặt hàng, các sản phẩm sẽ được giao hàng nhanh chóng, miễn phí đến tận chân công trình, xí nghiệp.

Cáp mạng commscope Cat5e có cấu tạo bao gồm các cặp dây xoắn đôi. Chi tiết cấu tạo các lớp của dây cáp mạng Cat5e sẽ  gồm các lớp như dưới đây.

– Lớp bỏ bên ngoài: Vỏ cáp được làm từ chất liệu nhựa PVC khó cháy có tính đàn hồi , co dãn tốt giúp chống chịu, bảo vệ cáp tốt trước các yếu tố của môi trường.

– Sợi dù trợ lực: Đây là một loại dây dù trợ lực giúp dây căng tốt hơn, một phần là để cho khi tuốt cáp sẽ dễ hơn.

– Sợi cáp xoắn đôi: Dây dẫn tín hiệu là 4 cặp xoắn đôi, lõi đồng truyền tín hiệu được quy định với những cặp màu khác nhau để phân biệt khi bấm.

Ứng dụng Cáp mạng cat5e

Thích ứng cho các mạng truyền số liệu chuẩn quốc tế; giải tần số đến 200/350 MHz.Các ứng dụng điển hình như:

Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)

Đựơc sử dụng truyền dẫn số liệu tốc độ cao như mạng mạng Multimedia số (Video số tương tác & âm thanh số) v.v… Được sử dụng trong các khách sạn, tòa nhà văn phòng, nhà ở, khu tập thể

Cáp mạng Commscope Cat5e


    Cáp mạng commscope Cat5e FTP là gì?

Cáp mạng commscope Cat5e FTP có cấu tạo bao gồm các cặp dây xoắn đôi như Cat5e. Cấu tạo cũng gồm : Lớp bỏ PVC bên ngoài, Sợi trợ lực và thêm 1 lớp chống nhiễu là những lớp kẽm mỏng bọc bạc chống nhiễu và kèm thêm lớp sợi lưới chống nhiễu, chống côn trùng gặm nhấm.

    Cáp mạng commscope Cat6 là gì?

Cáp mạng CAT6 là loại cáp mạng được cấu tạo từ 4 cặp sợi cáp xoắn chặt vào nhau và các lớp vật lý khác tăng khả năng chống nhiễu, độ bền chắc và khả năng truyền tải.

Dây cáp mạng CAT6 có khả năng chống nhiễu tín hiệu tốt hơn nhờ thiết kế lõi chữ thập (Central cross) xuyên suốt chiều dài cáp mạng tách biệt hoàn toàn 4 cặp sợi cáp cho khả năng chống nhiễu chéo (cross-talk) tốt hơn. Lớp vỏ thiết kế dày hơn tăng khả năng chống nhiễu điện từ (EMI) tốt hơn. Ngoài ra, Cat. 6 có băng thông 250 MHz hơn gấp đôi so với Cat. 5e (100 MHz) và có thể hỗ trợ ứng dụng  truyền dữ liệu tới 10 Gigabit Ethernet gấp nhiều lần so với cáp mạng CAT5e chỉ với 1 Gigabit Ethernet.

    Cáp mạng commscope Cat6A FTP là gì?

Cáp mạng commscope Cat6A FTP tương tự như cáp mạng CAT6 nhưng được thiết kế thêm lớp chống nhiễu là lớp lá kim loại hoặc lớp lưới kim loại chống nhiễu tăng khả năng chống nhiễu điện từ (EMI) đến tối đa, giúp cho tín hiệu truyền dẫn không bị nhiễu, đứt đoạn do các yêu tố môi trường và truyền dẫn được xa hơn.


Tuyen sinh duoc si cao dang Trường cao đẳng dược Hà Nội – Thầy giỏi, Với sứ mệnh cao cả, đào tạo ra những nhân tài về Y Đức, có phẩm chất chính trị, đạo đức, văn hóa cũng như năng lực cho đất nước Trường cao đẳng
Phun môi vi chạm Phun môi vi chạm làm nên tuyệt tác môi xinh., Công nghệ phun môi vi chạm mới nhất kết hợp với màu mực chiết xuất từ thảo dược thiên nhiên và máy móc trang thiết bị hiện đại cho thời gian không quá
Vận chuyển hàng đi Hà Nội Các thông tin cần khi Vận chuyển hàng đi Hà Nội., Chúng tôi chuyên Vận chuyển hàng đi Hà Nội đúng lịch, 2 chiều, giá cả phải chăng, hàng hóa được che chắn cẩn thận đi kèm với dịch vụ hậu mãi tốt, chu

- Phone: +84-908-744-256